TÌM KIẾM CÂU HỎI

Nội dung
Danh mục
Đơn vị trả lời

Hỏi thủ tục

em xin hỏi về thủ tục đăng ký *trung tâm tư vấn chăm sóc sức khỏe ban đầu*

Gửi bởi nguyễn văn ngọc Ngày 18/10/2016

Xin được giải đáp.

e xin được hỏi. nhân viên y tế trường học phụ trách khối tiểu học sang năm 2017 sẽ chuyển và thuộc sự quản lí của tram y tế xã. có chính xác không ạ?

Gửi bởi nguyen ngan Ngày 15/11/2016

Cho em hỏi

Em nghe thấy có thông tin theo đề án tinh giản biên chế thù sẽ chuyển nhân viên y tế học đường của trường Tiểu học, THCS và THPT sang trạm y tế làm việc. Vậy thông tin này có đúng hay không? Và khi nào sẽ thực hiện ạ? Em xin cảm ơn!

Gửi bởi Lê Ly Ngày 30/11/2017