TÌM KIẾM CÂU HỎI

Nội dung
Danh mục
Đơn vị trả lời

Hỏi về chế dộ BHYT

cho phép tôi được hỏi thuốc tép trong điều trị lao có nằm trong danh mục thuốc BHYT không

Gửi bởi vũ thị hồng hiền Ngày 20/04/2016

Xin hỏi cấp chứng chỉ hành nghề y

Kính chào phòng quản lý hành nghề y .Tôi có câu hỏi xin được phòng tư vấn giúp .Câu hỏi như sau :Tôi hiện đã có chứng chỉ hành nghề khám chữa bệnh do sở y tế Hà Nội cấp .Nay tôi đã nghỉ việc và bây giờ tôi muốn xin cấp bổ sung phạm vi hành nghề y (hộ khẩu của tôi là ở Vĩnh Phúc )thì tôi phải nộp hồ sơ tại sở y tế Vĩnh Phúc hay tại Hà Nội .Theo thông tư 41/2015 byt sửa đổi bổ sung một số điều thông tư 41/2011byt thì tôi phải xin cấp ở Vĩnh Phúc ?Tôi xin cảm ơn !

Gửi bởi NGUYÊN THỊ HUYỀN Ngày 10/07/2016

Triển khai Sàng lọc sơ sinh tại Vĩnh Phúc

Kính gửi: Sở Y Tế tỉnh Vĩnh Phúc, Xin cho hỏi, tại Vĩnh Phúc khi sinh con tại đơn vị y tế nào trong tỉnh thì có thể đăng ký làm sàng lọc sơ sinh? Nếu đăng ký thực hiện thì mức chi phí là bao nhiêu và thực hiện được mấy bệnh? Bệnh viện Đa Khoa tỉnh Vĩnh Phúc có thực hiện được Sàng lọc sơ sinh không? Trân trọng cảm ơn!

Gửi bởi Nguyễn Thị Trà My Ngày 29/08/2016