TÌM KIẾM CÂU HỎI

Nội dung
Danh mục
Đơn vị trả lời

Tất cả các mục » Khám chữa bệnh

chứng chỉ hành nghề

cho em hỏi. em học y sỹ ,sau đó em đi học chứng chỉ chuyên khoa răng hàm mặt , và đã làm trong viện được 1 năm rồi. thì em có được cấp chứng chỉ hành nghề ko?

Gửi bởi nguyễn anh tài Ngày 25/05/2019

mất sổ tiêm chủng cho trẻ em có được cấp lại không ạ

Tôi sơ ý làm mất sổ tiêm chủng cho bé nhà tôi, bây giờ rất khó khăn cho việc theo dõi lịch tiêm và 1 số lần đi tiêm bị gây khó đễ, nay tôi có thể xin cấp lại được sổ tiêm không và nếu được cấp lại thì tôi phải lh cơ nào để xin cấp ạ

Gửi bởi nguyễn xuân anh Ngày 09/03/2019

Y tế học đường

Sở y tế cho tôi hỏi. Tôi là nhân viên y tế học đường chuyển sang tuyến trạm. Hiện tại tôi chưa có chứng chỉ hành nghề nhưng đang đi trực phụ học việc. Nhưng sắp tới tôi có chứng chỉ hành nghề mà năng lực chuyên môn của tôi chưa đảm bảo để đứng kíp trực chính thì tôi có bắt buộc phải đứng ra trực chính, trực cấp cứu hay không? Tên tôi có bắt buộc có tên ở kíp trực chính không? Hay vẫn cần trực phụ, học việc? Xin cảm ơn và mong nhận được câu trả lời sớm nhất từ sở ạ!

Gửi bởi Hoàng An Nhiên Ngày 05/03/2019