TÌM KIẾM CÂU HỎI

Nội dung
Danh mục
Đơn vị trả lời

Tất cả các mục » Hành chính

xin được hiểu thêm về yêu cầu trình độ chuyên môn của y tế học đường

Mình thấy có một số người bảo rằng yêu cầu nhân viên y tế học đường phải có trình độ chuyên môn y sỹ trung cấp trở lên, những nhân viên y tế học đường đang là điều dưỡng trung cấp thì cần phải học để chuyển đổi. Điều này có đúng không ạ? Trước tình hình quy hoach đề án năm 2021 sẽ không chấp nhận trình độ trung cấp, vậy nếu là điều dưỡng hệ đại học có được không ạ?

Gửi bởi Phương Thanh Ngày 17/08/2017

Thi tuyển viên chức

Cho em hỏi năm 2017 tỉnh mình có thi tuyển công chức, viên chức ngành y tế không. Mà có thì thi những bộ phận nào ạ. Em cảm ơn

Gửi bởi phạm Hải Đăng Ngày 13/04/2017

Y Tế học đường

kính thưa các đồng chí, cho tôi hỏi đến thời điểm tháng 4này thì thông tin chuyển đổi y tế học đường về trạm y tế đã rõ ràng chưa ạ, bởi tôi thấy có 1số nơi đang thực thi chuyển đổi rồi có phải không ạ. Trân trọng cảm ơn!

Gửi bởi Nguyễn xuân Ngày 05/04/2017