TÌM KIẾM CÂU HỎI

Nội dung
Danh mục
Đơn vị trả lời

Thông tin xét tuyển

Thứ 6 ngày 11/5/2018 e có xuống sở hỏi về thông báo lịch hướng dẫn ôn cho đợt xét tuyển tới, danh sách và lịch tổ chức phỏng vấn, các anh chị trực ở đó bảo sẽ thông báo lên trang Web của sở, đến ngày thứ 2 14/5 và thứ 3 ngày 15/5 e vào xem vẫn chưa có! Đến sáng nay vào mới thấy nhưng lịch là 8h sáng nay đã tổ chức hướng dẫn rồi nên e k tham gia được! Giờ e muốn biết được nội dung hướng dẫn ôn thì có cách nào không ạ!

Gửi bởi Nguyễn Phúc Ngày 16/05/2018

hỏi về chứng chỉ hành nghề

Cháu đượ cấp chứng chỉ hành nghề khám chữa bệnh nội khoa tháng 9/2017 tại vĩnh phúc. Cháu đã chấm dứt hợp đồng lao động với bệnh viện cũ tháng 1/2018 nhưng không được trả lại chứng chỉ hành nghề. Vậy bây giờ cháu có được xin cấp lại chứng chỉ hành nghề hay không. Hiện nay cháu đã có chứng chỉ định hướng da liễu và muốn làm chứng chỉ hành nghề bổ sung cháu cần có những điều kiện và thủ tục nào. Cháu có thể xin thu hồi chứng chỉ hành nghề nội khoa và làm hồ sơ mới để cấp chứng chỉ hành nghề da liễu không. Nếu không nộp chứng chỉ hành nghề cũ việc thu hồi có hiệu lực không ạ. Cháu xin cảm ơn

Gửi bởi hoàng lan Ngày 31/05/2018

Hỏi đáp xin cấp chứng chỉ hành nghề y

Em xin hỏi: Em có hộ khẩu thường trú tại tỉnh vĩnh phúc, nhưng em đang học việc tại một viện thuộc tỉnh Hải Dương và đã được viện đó cấp giấy xác nhận thực hành đủ 09 tháng để làm hồ sơ xin cấp chứng chỉ hành nghề. Em muốn hỏi là em có thể sử dụng hồ sơ đó để xin cấp chứng chỉ hành nghề tại sở y tế vĩnh phúc hay không ạ? Hay là em bắt buộc phải nộp hồ sơ về sở y tế tỉnh Hải Dương ạ. Nếu nộp về sở y tế tỉnh Hải Dương em có cần chuyển hộ khẩu thường trú về Hải Dương không ạ? Và em có cần xin giấy xác nhận không đăng kí cấp chứng chỉ hành nghề tại sở y tế Vĩnh phúc không ạ

Gửi bởi Nguyễn tiến toàn Ngày 11/09/2018