TÌM KIẾM CÂU HỎI

Nội dung
Danh mục
Đơn vị trả lời

Hỏi thủ tục

em xin hỏi về thủ tục đăng ký *trung tâm tư vấn chăm sóc sức khỏe ban đầu*

Gửi bởi nguyễn văn ngọc Ngày 18/10/2016

Xin được giải đáp.

e xin được hỏi. nhân viên y tế trường học phụ trách khối tiểu học sang năm 2017 sẽ chuyển và thuộc sự quản lí của tram y tế xã. có chính xác không ạ?

Gửi bởi nguyen ngan Ngày 15/11/2016

xin được hiểu thêm về yêu cầu trình độ chuyên môn của y tế học đường

Mình thấy có một số người bảo rằng yêu cầu nhân viên y tế học đường phải có trình độ chuyên môn y sỹ trung cấp trở lên, những nhân viên y tế học đường đang là điều dưỡng trung cấp thì cần phải học để chuyển đổi. Điều này có đúng không ạ? Trước tình hình quy hoach đề án năm 2021 sẽ không chấp nhận trình độ trung cấp, vậy nếu là điều dưỡng hệ đại học có được không ạ?

Gửi bởi Phương Thanh Ngày 17/08/2017